Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền mặt phố Phú Xá,Phú Thượng,ô tô,gần ciputra, mt 12m,340 m2, giá 63 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Phú Xá, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. - Diện tích: 340 m2. - Giá bán: 63 tỷ VND. - Chiều ngang mặt tiền: 12m. - Chiều rộng ngõ trước: 5m. - Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc sắc: - Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. - Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh. - Pháp lý rõ ràng tạo sự an tâm cho khách hàng. Gần các tiện ích như: - Trường học thuận tiện cho việc giáo dục. - Bệnh viện TCI, Bệnh viện Mắt Quốc tế Việt - Nga, Bệnh viện Quân y 354. - Công viên Starlake Tây Hồ Tây. - Siêu thị Winmart+, Teekiu Mart. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0903048884 Chu Mạnh Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

090 304 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

63 tỷ

340 m²
185,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Xá, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
C

CUONGCAVIL

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền mặt phố Phú Xá,Phú Thượng,ô tô,gần ciputra, mt 12m,340 m2, giá 63 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.