Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tứ Liên, tặng nhà phố, ô tô tránh, diện tích rộng, vị trí đắt giá

Ngày đăng: 05/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cực phẩm đất Tứ Liên, đầu tư là thắng lợi! Diện tích rộng rãi 122m2, mặt tiền siêu thoáng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái, thông tứ tung, giao thông siêu thuận tiện.
Vị trí đắc địa gần khu vực dự án cầu Tứ Liên sắp triển khai, trục đường Âu Cơ mở rộng gần hoàn thiện, tiềm năng tăng giá phi mã.
Hiện trạng nhà 3 tầng, nhưng xác định bán đất, cực kỳ phù hợp để xây villa đẳng cấp, tận hưởng cuộc sống hoặc đầu tư sinh lời bền vững.
Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, giao dịch ngay.
Giá bán: 35 tỷ.
Liên hệ ngay Đức Anh: 0337334788 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

033 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 17,43m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

35 tỷ

122 m²
286,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐA

Đức Anhh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tứ Liên, tặng nhà phố, ô tô tránh, diện tích rộng, vị trí đắt giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.