Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất Tây Hồ - gần Ciputra. 240m2 - mặt tiền 18m, sâu 14. Lô góc 1 mặt phố, 1 mặt ngõ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà 3 tầng Tây Hồ Gần Ciputra, mặt tiền 18m siêu đẹp + Vị trí: Tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay cạnh khu đô thị quốc tế Ciputra, gần Lotte Mall Tây Hồ. Đây là lựa chọn hoàn hảo để an cư hoặc đầu tư sinh lời tại trung tâm Tây Hồ. Mô tả sản phẩm: Diện tích: 240m², mặt tiền rộng 18m, đất vuông vắn, lô góc thoáng. Tặng kèm nhà 3 tầng xây chắc chắn, có thể ở ngay hoặc cải tạo. Giao thông siêu thuận tiện: 3 phút ra Võ Chí Công, 5 phút tới Nguyễn Văn Huyên, Phạm Văn Đồng. Lợi ích: Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao. Thích hợp làm biệt thự, nhà vườn, hoặc chia lô. Kết nối nhanh ra sân bay Nội Bài, Hồ Tây, trung tâm Ba Đình. Ưu đãi đặc biệt: Chủ nhà thiện chí Giá chào bán 50 tỷ. Giá linh hoạt cho khách mua nhanh, pháp lý chuẩn, hỗ trợ công chứng. Liên hệ ngay em Hùng 0937237333 để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp. Em xin cảm ơn !

Xem thêm

Liên hệ:

093 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

50 tỷ

242 m²
206,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Thượng, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Nam Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất Tây Hồ - gần Ciputra. 240m2 - mặt tiền 18m, sâu 14. Lô góc 1 mặt phố, 1 mặt ngõ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.