Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 350m² Mặt Phố Quảng An Tây Hồ View Hồ Tây Mặt Tiền 20m Giá 430 Tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT VÀNG VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT MẶT HỒ TÂY MẶT PHỐ ĐƯỜNG QUẢNG TÂY HỒ HÀ NỘI Diện tích: 350m² Mặt tiền: 20m cực rộng Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm Vị trí: Căn góc cực hiếm 1 mặt phố + 1 mặt ngõ View trực diện Hồ Tây thoáng, đẳng cấp và độc tôn Ưu điểm vượt trội:       Vị trí đẹp nhất mặt hồ, khu vực hiếm người bán.       Giao thông thuận tiện, phong thủy vượng khí.       Khu dân trí cao, chủ yếu là quan chức cấp cao & khách nước ngoài sinh sống.       Phù hợp xây: Khách sạn cao cấp Căn hộ dịch vụ cho thuê Văn phòng showroom Biệt thự siêu sang Hoặc giữ đất lâu dài tài sản tăng giá bền vững Giá bán: 430 TỶ Có thương lượng trực tiếp với khách thiện chí Liên hệ chính chủ: Mr. Nam 0977465885 Mr. Nam 0977465885

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

430 tỷ

345 m²
1,25 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quảng An, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 350m² Mặt Phố Quảng An Tây Hồ View Hồ Tây Mặt Tiền 20m Giá 430 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.