Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất mặt phố vip tây hồ, 3 mặt thoáng, full thổ cư 100%, vuông như tờ a4, dt 450m2, mt 18m

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN MẢNH ĐẤT MẶT PHỐ VIP TÂY HỒ - SIÊU PHẨM TÂY HỒ - 3 MẶT THOÁNG - SỔ ĐẸP - KINH DOANH - VĂN PHÒNG - SPA - FULL THỔ CƯ 100% - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - CỰC HIẾM. + Diện tích 450m2, mặt tiền 18m. Mảnh đất toạ lạc vị trí đẹp. Tiếp giáp với các con Phố đông đúc như : cách Lotte 5 phút đi bộ. + Mảnh đất đẹp rất phù hợp xây toà văn phòng, khách sạn, khu vực kinh doanh đa ngành nghề. Vài bước chân ra đến Hồ Tây, mảnh đất chuẩn 100%, thông tin chuẩn. + Liên hệ: Trường 0983834686miễn trung gian và quảng cáo)

Xem thêm

Liên hệ:

098 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

185 tỷ

450 m²
411,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐT

Đinh Huy Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất mặt phố vip tây hồ, 3 mặt thoáng, full thổ cư 100%, vuông như tờ a4, dt 450m2, mt 18m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.