Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất Phú Thượng, ngõ thông, ô tô 7 chỗ vào.

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất Phú Thượng: Thông các ngả, thông ra đường 40m khu đô thị Ciputra, đường 26m khu ngoại giao đoàn Xuân Đỉnh VỊ TRÍ ĐẸP 30m ra phố Đường trước nhà rộng, ô tô 7 chỗ vào nhà Ngõ thông, thẳng tắp Thêm lợi thế lô góc, xây nhà sẽ có 2 thoáng THÔNG TIN MÔ TẢ Diện tích 41m Giá chào 7,99 tỷ Khách mua xây theo thiết kế của mình ở sướng TIỆN ÍCH Mọi tiện ích cơ bản: trường học, chợ, cơ quan chính quyền đều trong nội khu, đi bộ là tới Đường 40m và đường 26m đang đi vào hoàn thiện, khoảng cách vào trung tâm thành phố chỉ là 1 cái nhấn ga Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Liên hệ Mr Nghi 0947659912

Xem thêm

Liên hệ:

094 765 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

41 m²
194,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu nhà ở Phú Thượng, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VN

Vũ Thế Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất Phú Thượng, ngõ thông, ô tô 7 chỗ vào. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.