Tin đăng đã hết hạn.

Được mở rộng ra mặt đường, bán nhà đất vị trí Thụy Khuê phía gần Cấp 3 Chu Văn An

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mở rộng đường trên mặt sông To Lịch cũ. Nhà ra mặt đường Mặt tiền 3.82m và hậu 3.9m Diện tích 53.9m2 Hiện đang sẵn nhà trên đất Đi vài bước ra hồ tây. Vị trí đẹp gần trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3 Chu Văn An. Về dân cư thì ai cũng biết dân thổ địa rồi chưa mua bán bao giờ. Dân trí cao. Xưa kia chuẩn là thuộc quận Ba Đình đó các bác ạ. Bác nào quan tâm inbox nhé. Bán đúng giá các bác nhé. Có ra lộc chút xíu nha Các bác liên hệ chính chủ : 0 tám sáu 5 không 1 không 1 tám năm

Xem thêm

Liên hệ:

082 726 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,82m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

23,18 tỷ

53.9 m²
430,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Dũng Đỗ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Được mở rộng ra mặt đường, bán nhà đất vị trí Thụy Khuê phía gần Cấp 3 Chu Văn An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.