Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt phố 2 thoáng trước sau 86 tỷ 120m mt 5m vỉa hè ô tô tránh kinh doanh trịnh công sơn tây hồ

Ngày đăng: 21/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Vị trí kim cương siêu đẹp siêu hiếm trung tâm Quận Tây Hồ đất mặt phố 1 mặt ngõ sau 2 thoáng kinh doanh sầm uất ngày đêm nối liền nhiều tuyến phố đẹp, Lạc Long Quân, Vũ Tuấn Chiêu, Nhật Chiêu, Võ Chí Công. + Đất mình bán diện tích rộng mặt tiền lớn 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau 2 thoáng vĩnh viễn thích hợp xây toà BUILDINH kinh doanh Văn Phòng, Phòng Khám, Spa, Thẩm Mỹ Viện, Siêu Thị đều rất là tiềm năng. + Khu vực an sinh cực đỉnh tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì, chuỗi hàng xóm cực Vip, Lotte Mall Tây Hồ, Công Viên Nước, Nhà Hàng Sen Tây HỒ, Khu Phân Lô Vườn Đào, khu đô thị Ciputra. + Sổ đỏ phân lô vuông đẹp sẵn sàng giao dịch. + LH: Ngô Quỳnh chuyên nhà đất thổ cư khắp Hà Nội. + Được tư vấn hỗ trợ pháp lý hợp đồng sổ đỏ 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

098 999 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

86 tỷ

120 m²
716,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trịnh Công Sơn, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NQ

Ngô Văn Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt phố 2 thoáng trước sau 86 tỷ 120m mt 5m vỉa hè ô tô tránh kinh doanh trịnh công sơn tây hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.