Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Lạc Long Quân, 160m2 mặt tiền 12m, 82 tỷ, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Ngày đăng: 16/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất Lạc Long Quân thông Nhật Chiêu, cách Hồ Tây 100m, ngõ thông rộng, ô tô tránh. - Thông số cơ bản: Sổ 134m2, diện tích thực tế 163m2, mặt tiền 12m. - Vị trí cực đẹp ngay sau công viên nước Hồ Tây & nhà hàng buffet Sen Hồ Tây giao thông thuận tiện đi lại. - Sổ đỏ chính chủ, để ở nhà, sẵn sàng công chứng trong ngày. Giá: 82 tỷ còn lùi. LH 0903411331

Xem thêm

Liên hệ:

090 341 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

82 tỷ

163 m²
503,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LD

Lê Tuấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Lạc Long Quân, 160m2 mặt tiền 12m, 82 tỷ, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.