Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Âu Cơ 315m mặt tiền 10m View Hồ Tây & Sông Hồng Vị trí vàng đầu tư giá 100 Tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ ÂU CƠ VIEW HỒ TÂY & SÔNG HỒNG TÂY HỒ, HÀ NỘI Vị trí cực đẹp Nằm trên mặt phố Âu Cơ, phía Hồ Tây, gần phố Tô Ngọc Vân, Trịnh Công Sơn khu vực tập trung người nước ngoài sinh sống và kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Tây Hồ. Diện tích đất: 315m Mặt tiền: 10m vuông vắn Hướng: Đông Bắc Giá bán: 100 tỷ View đắt giá: Xây cao tầng sẽ sở hữu view Hồ Tây và Sông Hồng tuyệt đẹp, không gian thoáng đãng, đón gió hồ quanh năm. Tiềm năng đầu tư vượt trội:       Xây khách sạn cao cấp, tòa văn phòng, căn hộ dịch vụ cho thuê cực hút khách nước ngoài.       Khai thác dòng tiền ổn định từ mô hình cho thuê cao cấp.       Thanh khoản cao, quỹ đất lớn mặt hồ ngày càng khan hiếm.       Tăng giá mạnh theo quy hoạch hạ tầng Tây Hồ Nhật Tân cầu Tứ Liên. Lợi thế khu vực:       Gần Hồ Tây, Lotte Mall Tây Hồ, phố đi bộ Trịnh Công Sơn       Gần các Đại sứ quán, nhà hàng Âu Á, khu compound ngoại giao       Giao thông kết nối nhanh ra trung tâm, sân bay Nội Bài, cầu Nhật Tân Liên hệ ngay để xem đất và trao đổi chi tiết: Mr. Nam 0977465885 Mr. Nam 0977465885

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

100 tỷ

315 m²
317,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Âu Cơ, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Âu Cơ 315m mặt tiền 10m View Hồ Tây & Sông Hồng Vị trí vàng đầu tư giá 100 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.