Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vàng mặt phố võ chí công,264m2,mặt tiền 8m, xây tòa kinh doanh đỉnh!

Ngày đăng: 11/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG-LÔ GÓC ĐẸP -XÂY BUILDING SIÊU PHẨM --------------------------------------- Vị trí siêu hot -Kết nối giao thông huyết mạch Nằm trên trục đường Võ Chí Công tuyến giao thông chiến lược nối Tây Hồ Cầu Giấy Sân bay Nội Bài. Khu vực phát triển mạnh, tập trung nhiều dự án cao cấp, toà nhà văn phòng, showroom... THÔNG SỐ: Diện tích: 264m² Mặt tiền: 8m vuông vức rất đẹp để xây building, khách sạn, văn phòng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ ,sẵn sàng giao dịch TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN: Lô đất phù hợp xây dựng: Tòa nhà văn phòng 8-10 tầng Showroom, trung tâm đào tạo Khách sạn/Căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê dài hạn Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, giao thông cực thuận tiện. Cơ hội đầu tư cực tốt. Quỹ đất mặt phố lớn hiếm còn sót lại trên tuyến đường Võ Chí Công. ----------------------------------------- Giá chào bán: 125 tỷ (thương lượng trực tiếp). ----------------------------------------- Quý Anh/Chị quan tâm,vui lòng liên hệ em Huyền Real 0949617888 để được tư vấn 24/7(Miễn TGMG& QC)

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

125 tỷ

264 m²
473,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vàng mặt phố võ chí công,264m2,mặt tiền 8m, xây tòa kinh doanh đỉnh! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.