Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt Phố lạc long quan Oto để của

Ngày đăng: 08/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MẢNH ĐẤT CỰC KỲ ĐẸP, 1 MẶT NGÕ OTO 1 MẶT PHỐ + mảnh đất phân Lô cực kỳ đẹp, thoáng trước sau. + Diện tích trên sổ là 56,2m2, diện tích thực tế có trích lục đo lại là 60m2. + Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

096 329 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

36,9 tỷ

57 m²
647,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LD

Lê Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt Phố lạc long quan Oto để của - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.