Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 169m2, Mặt Tiền 14m, Ngõ 15 Phố An Dương Vương Tây Hồ, Gần Dự Án Packexim, Ngõ Ôtô Vào

Ngày đăng: 15/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT THỔ CƯ PHỐ AN DƯƠNG VƯƠNG, TÂY HỒ DIỆN TÍCH 169M MẶT TIỀN 14M NGÕ Ô TÔ 7 CHỖ CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO
Diện tích: 169m
Mặt tiền: Rộng 14m
Ngõ rộng: 6m, ô tô 7 chỗ ra vào thoải mái
Vị trí: Phố An Dương Vương, Tây Hồ, gần dự án Packexim, giao với phố Võ Chí Công
Phù hợp: Xây văn phòng, khách sạn, căn hộ cho thuê

Lợi thế vượt trội

Vị trí đắc địa: Ngay sát Hồ Tây, trung tâm quận Tây Hồ, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng đến Võ Chí Công, Lạc Long Quân, sân bay Nội Bài và Phố Cổ.
Tiện ích đầy đủ: Gần trung tâm thương mại Lotte Mall Tây Hồ, trường học, siêu thị, phòng tập, khu dân trí cao.
Khu vực phát triển mạnh: Nhiều khách nước ngoài sinh sống, tiềm năng khai thác cho thuê hoặc đầu tư sinh lời cao.
Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn.

Giá tốt Cơ hội đầu tư hiếm có!
Liên hệ 0901485777 Mr Nam
GIÁ 31 TỶ
LH 0977465885 mr Nam

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

31 tỷ

169 m²
183,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 169m2, Mặt Tiền 14m, Ngõ 15 Phố An Dương Vương Tây Hồ, Gần Dự Án Packexim, Ngõ Ôtô Vào - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.