Tin đăng đã hết hạn.

(Mặt tiền 15m) bán nhanh mặt phố Võ Chí Công 129.3m2, giá 46 tỷ gửi bank 10 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
(Mặt tiền 15m) bán nhanh mặt phố Võ Chí Công 129.3m², giá 46 tỷ gửi bank 10 tỷ.
Chủ nhờ bán nhanh, nhờ bank 10 tỷ.
Diện tích 129.3m².
Mặt tiền 15m.
Vị trí ngay ngã tư Võ Chí Công, Xuân La.
Đang cho thuê 40 triệu/tháng.

Sổ đỏ riêng 2 sổ 1 chủ.
Giá chào 46 tỷ có thương lượng.
Liên hệ: Em Huân Nguyễn 0979 056 *** nhà thật giá thật.
Xem thêm

Liên hệ:

097 905 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

46 tỷ

129.3 m²
355,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Mặt tiền 15m) bán nhanh mặt phố Võ Chí Công 129.3m2, giá 46 tỷ gửi bank 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.