Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất ở Vĩnh Tân - Tân Uyên giá 4,7 tỷ - DT 686 m2 sổ sẵn

Ngày đăng: 24/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Phường Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.
Diện tích 686 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
Giá bán 4,7 tỷ VND.
- Diện tích rộng rãi, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này là vị trí lý tưởng, tạo cơ hội lớn cho cuộc sống và công việc. Khu vực phát triển nhanh chóng, phù hợp cho các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái.

Gần đó có các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh và trường tiểu học Vĩnh Tân, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua Lê Thị Mỹ Lệ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 346 ****

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

686 m²
6,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất ở Vĩnh Tân - Tân Uyên giá 4,7 tỷ - DT 686 m2 sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.