Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 465.5 m2, tại phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

Ngày đăng: 25/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- DT 465.6m2, sổ hồng riêng,
- Thổ cư 160m2, đường bê tông rộng 6m,
- Khu dân cư đông đúc nhất Phường Tân Hiệp, nhà trọ, bệnh viện, chợ, trường học, các tiện ích khác kế bên.
- Đặc biệt gần ngay tuyến cao tốc HCM, Bình Dương, Bình Phước, tuyến mê tro nối Hồ Chí Minh, Bình Dương, việc di chuyển lên HCM sắp tới chỉ rút ngắn còn khoảng 15 - 20 phút, Bình Dương sáp nhập vô Hồ Chí Minh nên rất phù hợp mua để đầu tư, xây nhà trọ, khách sạn, nhà ở...

Xem thêm

Liên hệ:

090 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

465.5 m²
8,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 465.5 m2, tại phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.