Tin đăng đã hết hạn.

Đất sổ hồng riêng tại Tp Tân Uyên sát KCN Vsip2- Chính chủ

Ngày đăng: 19/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất FULL thổ cư , gần chợ Vĩnh Tân - Tp Tân Uyên - Bình Dương, đối diện trường mầm non, dân cư đông đúc, đi lam KCN Vsip2A vài bước chân.
LH : 0968.005.639 chính chủ( ace bán phụ phí 19,999 triệu/ lô)

Xem thêm

Liên hệ:

096 800 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

979 triệu

63 m²
15,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất sổ hồng riêng tại Tp Tân Uyên sát KCN Vsip2- Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.