Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp nhiều tiện ích tại đường db4, vĩnh tân, tân uyên. giá 560 triệu /250m. có sẵn thổ cư

Ngày đăng: 22/11/2024

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương
- Diện tích 250m² (ngang 10, dài 25m)

- Giá 560 triệu, còn thương lượng

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch, sổ hồng riêng.

- Đường rộng rãi, thuận tiện di chuyển hai xe ôt chạy thoải mái

Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

- Tiện ích xung quanh

+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh khu phố 4 phường Vĩnh Tân.

+ Cách các trung tâm thương mại lớn không xa.

+ Nhiều trường học và bệnh viện trong khu vực.

- Hỗ trợ vay 50%, thanh toán linh hoạt, bao pháp lý

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0367 431 *** gặp em Trân, và đi xe đất trực tiếp
Xem thêm

Liên hệ:

036 743 ****

Vị trí bản đồ

560 triệu

250 m²
2,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp nhiều tiện ích tại đường db4, vĩnh tân, tân uyên. giá 560 triệu /250m. có sẵn thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.