Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1441 m2 đất mặt tiền đường DT833 (gần Cây xăng Tân Phước), giá 7.8 tỷ TL

Ngày đăng: 17/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán 1441 m2 đất full thổ cư mặt tiền đường DT833 (gần Cây xăng Tân Phước):
- Tổng diện tích 1441 m2 full thổ cư (có 13m ngang mặt tiền đường DT833).
- Rất phù hợp xây dựng biệt thự sân vườn hoặc nhà xưởng.
- Giá 7.8 tỷ còn thương lượng.
- Liên hệ: 0932.506.456 (Tân) để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 250 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

1.441 m²
5,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1441 m2 đất mặt tiền đường DT833 (gần Cây xăng Tân Phước), giá 7.8 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.