Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường DT 867 Thị Trấn Mỹ Phước

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường DT 867 Thị Trấn Mỹ Phước, Tân Phước, Tiền Giang. Tổng diện tích 13750m2 trong đó có 13100m2 là ODT. Gần chợ, trường THPT, bệnh viện huyện, khu đông dân cư, giao thông thuận lợi. Giá cả thương lượng cho ae thiện ý muốn mua. Liên hệ trực tiếp chủ dẫn đi xem đất xem sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 214 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

70 tỷ

13.750 m²
5,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 867, Tt. Mỹ Phước, H. Tân Phước, T. Tiền Giang
BH

Bùi Quang Hải

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường DT 867 Thị Trấn Mỹ Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.