Tin đăng đã hết hạn.

Khuôn đất lớn giá rẻ! Bán nhà mặt tiền đường Âu Cơ-Tân Phú, (12x43), cấp 4, HĐT: 110tr/t. Giá 57 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà mặt tiền đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú Ưu điểm: khuôn đất lớn tiện xây mới tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cho thuê,... vị trí tập trung nhiều ngân hàng, cửa hàng đa ngành nghề,... - Thông tin chi tiết như sau: + Diện tich: 536 m2 (12 x 43, nở hậu đẹp 16m) + Hiện trạng: cấp 4 tiện xây mới + CTXD: Hầm + 7 tầng + Hợp đồng thuê: 110 triệu/tháng + Giá bán: 57 tỷ thương lượng + Liên hệ: 0982537416 - gặp Mỹ Duyên để xem vị trí và được tư vấn chi tiết. --Cảm ơn anh/chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

098 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

57 tỷ

536 m²
106,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Âu Cơ, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mỹ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khuôn đất lớn giá rẻ! Bán nhà mặt tiền đường Âu Cơ-Tân Phú, (12x43), cấp 4, HĐT: 110tr/t. Giá 57 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.