Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Nghiêm Toản, Tân Phú 21x22m, 468m2, full thổ cư. 84 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp mặt tiền kinh doanh đường Nghiêm Toản, Tân Phú. Diện tích: 21x22m; Công nhận 468m2, full thổ cư. Khu vực cao ráo, sạch sẽ, không mồ mả. Tiện ích và kết nối các quận trung tâm trong 10 - 20 phút di chuyển. Giá bán: ~180tr/m2 mong gặp khách thiện chí. Liên hệ: Mr Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

092 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

84 tỷ

468 m²
179,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Nghiêm Toản, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hoàng Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Nghiêm Toản, Tân Phú 21x22m, 468m2, full thổ cư. 84 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.