Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng góc phố kinh doanh chạm đỉnh mặt tiền Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh - 673m2

Ngày đăng: 31/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất vàng góc phố kinh doanh chạm đỉnh. Mặt tiền Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh Tân Phú. Tổng diện tích 673m², đất full thổ cư. Ngang 7m, nở hậu 21m, dài 40m thế đất cực đẹp. Hiện đang cho thuê dòng tiền 60 triệu/tháng. Mặt tiền kinh doanh sầm uất gần Kênh Tân Hóa, Lũy Bán Bích. Hướng Tây Nam, pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng. Phù hợp xây building, showroom, biệt thự nghỉ dưỡng hoặc chia lô đầu tư. Giá bán: 78 tỷ thương lượng chính chủ. Gọi ngay Tuấn 0942322807Zalo) để sở hữu lô đất hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

094 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

78 tỷ

673 m²
115,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng góc phố kinh doanh chạm đỉnh mặt tiền Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh - 673m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.