Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ, siêu đầu tư mặt tiền Lê Trọng Tấn, DT: 28x60m (2330m2), giá cực sốc chỉ 155 tỷ

Ngày đăng: 30/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu rẻ, siêu đầu tư bán gấp mặt tiền đường Lê Trọng Tấn, quận Tân Phú. - Diện tích: 28m x 60m. Nở hậu. - Diện tích công nhận 2330m², đã lên thổ cư 100%. - Khuôn đất quá đẹp, chiều ngang rộng, hàng hiếm trên trục đường này. - Lê Trọng Tấn là trục đường xuyên tâm rộng 30m, vỉa hè rộng 8m, thông thoáng, vị trí quá đẹp để xây dựng mới làm trường học, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, showroom ô tô, nhà hàng.. - Vị trí được xây dựng cao tầng... - Giá bán: 155 tỷ, còn TL. * Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: 0945958448 Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

155 tỷ

2.330 m²
66,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ, siêu đầu tư mặt tiền Lê Trọng Tấn, DT: 28x60m (2330m2), giá cực sốc chỉ 155 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.