Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất giá rẻ 35tr/m2 tại đường 49, HBC, Thủ Đức

Ngày đăng: 25/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán gấp lô đất tại địa chỉ 58/7 đường 49, HBC, Thủ Đức.
DT: 5x27m, Công nhận: 137,9m2, đất có nhà nát, phù hợp xây dựng mới.
Giá rẻ phù hợp đầu tư, xây dựng nhà trọ hoặc ở.
Nhà hướng Nam.
Giá chốt 4,8 tỷ (giá củ 5,7 tỷ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

137.9 m²
34,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Carillon 7, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LW

Lam Phong Wang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất giá rẻ 35tr/m2 tại đường 49, HBC, Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.