Tin đăng đã hết hạn.

Giao hòa cùng điệu xanh - Đất nền Phú Thạnh, Tân Phú Đông

Ngày đăng: 21/04/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Vén màn bí mật về mảnh đất thổ cư tại trung tâm hành chính huyện Tân Phú Đông, một viên ngọc quý ẩn mình sau 100m từ Tỉnh lộ 877B.
Diện tích 121m2 (6m x 19m) nở rộ trên nền thổ cư, trao tặng chủ nhân tương lai quyền xây dựng tổ ấm an yên.
Sổ hồng trao tay, pháp lý minh bạch, mở ra cánh cửa đầu tư vững chắc.
Vị trí đắc địa tại xã Phú Thạnh, huyện Tân Phú Đông, Tiền Giang, nơi nhịp sống hòa quyện cùng thiên nhiên.
Giá bán 470 triệu.
Liên hệ 0977788854 để chiêm ngưỡng vẻ đẹp tiềm ẩn và nắm bắt cơ hội an cư lạc nghiệp.
Xem thêm

Liên hệ:

097 778 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 19m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

470 triệu

114 m²
4,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Phú Thạnh, H. Tân Phú Đông, T. Tiền Giang
BT

BẤT ĐỘNG SẢN CHÍNH CHỦ TP.HCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giao hòa cùng điệu xanh - Đất nền Phú Thạnh, Tân Phú Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.