Tin đăng đã hết hạn.

Khuôn Đất Lớn Full Thổ Cư Mặt Tiền Tân Hương Ngay Chợ 2300m2, Giá chỉ 86tr/m2. Quận Tân Phú

Ngày đăng: 15/12/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí khuôn đất nẳm trên tuyến đường thương mại bậc nhất Quận Tân Phú, Mặt tiền đường Tân Hương tuyến đường kinh doanh sầm uất nhộn nhịp, giá rẻ hơn thị trường 35%. Khu vực đang giao dịch khuôn nhỏ ngang 4 (160tr/m2)
- Diện tích : 2300m2 ( mặt tiền 25m )
- Hiện trạng đang có nhà tiền chế cho thuê coofeee
Giá bán : 86tr/m2
LH : 0919297686 - Quang Minh

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

2.300 m²
86,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khuôn Đất Lớn Full Thổ Cư Mặt Tiền Tân Hương Ngay Chợ 2300m2, Giá chỉ 86tr/m2. Quận Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.