Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền gấp bán cắt lỗ, giảm sâu lô đất mặt tiền 30m đường nhựa

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất mặt tiền đường nhựa 30m, tại xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh. Nhờ anh chị môi giới chạy giùm cảm ơn đã quan tâm hỗ trợ. Vị Trí đất tại: Ấp Đông Lợi, Xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh. Diện tích: Ngang 30 x sâu 55 tổng 1597m2 có sẵn 60m thổ cư. Mặt tiền đường nhựa Đông Thành Suối Lam hiện tại rộng 12m, quy hoạch (Lộ giới: 30m). Giá cần bán là 2 tỷ 400 giảm 600tr còn 1 tỷ800. Thế đất vuông vức diện tích lớn thuận tiện xây biệt thự nhà vườn, homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ đất, có thể lên full thổ cư hết đất. Khu vực tiềm năng phát triển mạnh, gần khu dân cư, gần các tuyến giao thông chính đi Cửa khẩu Ka Tum. Cách trường tiểu học Tân Đông A 500m, Gần trường học THPT Tân Đông, dân cư ở đông đúc, có nhiều nhà trọ xung quanh. Chốt nhanh cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 216 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1.597 m²
1,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 794, X. Tân Đông, H. Tân Châu, T. Tây Ninh
H

Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền gấp bán cắt lỗ, giảm sâu lô đất mặt tiền 30m đường nhựa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.