Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền ra nhanh lô đất tại Tây Ninh Tân Trung B Tân Hưng nhìn núi cực đẹp

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần ra gấp lô đất taị Tân Trung B Tây Ninh dân cư đông, nhìn núi đẹp, đường to, có thổ cư diện tích 5x34m giá ra gấp chỉ 3xx tr, LH e xem đất nhé 0975333400

Xem thêm

Liên hệ:

097 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

380 triệu

170 m²
2,24 triệu/m²
X. Tân Hưng, H. Tân Châu, T. Tây Ninh
0

0975333400

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền ra nhanh lô đất tại Tây Ninh Tân Trung B Tân Hưng nhìn núi cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.