Bán đất tp hcm, tân bình, nguyễn sỹ sách. đường có lề 12m, 180m2. giá 17.7 tỷ

Ngày đăng: 20/04/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích : 180m2 ( 4.5m x 40m) Hiện trạng đất trống lọt khe, tiện xây mới, xây CHDV, văn phòng công ty Vị trí : ngay chợ Tân Trụ, công viên Nguyễn Sỹ Sách, coopmart Trường Chinh, cách Trường Chinh 300m, gần nhà ga T3 sân bay, gần ga Metro số 2 pháp lý : Sổ vuông đẹp, chuẩn, mua bán nhanh, tặng bản vẽ xây dựng CHDV

Xem thêm

Liên hệ:

093 887 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

180 m²
98,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trần Thị Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tp hcm, tân bình, nguyễn sỹ sách. đường có lề 12m, 180m2. giá 17.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.