Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp bán tại Nguyễn Sỹ Sách, Tân Bình, 17 tỷ, 173m2, mặt tiền 4.5m

Ngày đăng: 22/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư cực chất ở Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình, HCM. Diện tích 173m2, giá chỉ 17 tỷ VND. Mặt tiền rộng 4.5m, ngõ vào 12m, phù hợp cho kinh doanh hay xây dựng căn hộ dịch vụ 30 phòng. ngay tuyến Metro số 2 Bến Thành- Tham Lương Pháp lý đầy đủ, cực kì thuận lợi cho việc phát triển. Gần bệnh viện đa khoa tâm trí Sài Gòn, siêu thị Bách Hóa Xanh, và công viên Nguyễn Sỹ Sách, tạo không gian sống thoải mái cho mọi người. Liên hệ Lê Tú qua số 0968811039 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17 tỷ

173 m²
98,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp bán tại Nguyễn Sỹ Sách, Tân Bình, 17 tỷ, 173m2, mặt tiền 4.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.