Tin đăng đã hết hạn.

Nhanh Tay Sở hữu Khu Đất Lớn - Siêu Hiếm Trên Trục Cộng Hòa Tân Bình

Ngày đăng: 13/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh Tay Sở hữu Khu Đất Lớn - Siêu Hiếm Trên Trục Cộng Hòa Tân Bình Địa chỉ: Cộng Hoà, P.13, Q. Tân Bình Diện tích khủng: Ngang 23.5m x Dài 46m, nở hậu 35m Diện tích công nhận: 1.381m² Kết cấu hiện hữu: 3 tầng + MCCT (tiện xây mới) Pháp lý: 2 sổ hồng, sở hữu tư nhân rõ ràng Lợi thế vượt trội: Hẻm bên hông thông ra Tân Kỳ Tân Quý (chỉ 50m) Đang có HĐ thuê 266 triệu/tháng (cho thuê trường mầm non Quốc Tế KINDY CITY & Showroom ô tô) Vị trí vàng, gần nhà ga T3 Sân bay Tân Sơn Nhất Hướng Đông Bắc mát mẻ Giá bán linh hoạt: Căn 1: 11.5m x 30m 80 tỷ Căn 2: 10m x 46m (nở hậu 35m) 200 tỷ Nguyên khu đất 2 căn: 270 tỷ Liên hệ: 0931613913 ******************************** Ngoài ra còn nhiều căn đang chờ chủ mới. Vui lòng liên hệ CTY BĐS GIA HƯNG PHONG Địa chỉ 443 Lê Đại Hành P.11 Quận 11 Số di động 0931613913 0931613913 CHÚNG TÔI CHUYÊN Nhận ký gởi mua bán nhà đất Nhận tìm kiếm nhà đất theo yêu cầu Nhận hoàn tất các thủ tục pháp lý nhà đất. Liên tục tuyển dụng nhân viên kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

270 tỷ

1.381 m²
195,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhanh Tay Sở hữu Khu Đất Lớn - Siêu Hiếm Trên Trục Cộng Hòa Tân Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.