Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn đất đường Hoàng Văn Thụ, Q.Tân Bình đối diện QK7: DT 502m(20x25m); GPXD Hầm+5 Tầng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán gấp khuôn đất cực đẹp và khan hiếm đường Hoàng Văn Thụ, phường 1, quận Tân Bình TP.HCM (vị trí đối diện nhà thi đấu QK7, Công viên Hoàng Văn Thụ và gần sát sân bay TSN): - Diện tích: 502m² (ngang 20m và dài 25m) full thổ cư. Thế đất đẹp không lỗi phong thủy. - GPXD: Hầm 5 tầng. Mật độ 70%. Hệ số 3.5. - Thích hợp xây dựng building văn phòng, khách sạn, biệt thự để ở. - Pháp lý sạch, sổ hồng tư nhân, chính chủ giao dịch. - Giá chào bán: 115 tỷ còn thương lượng cho khách mua thiện chí. - Liên hệ xem đất và gặp chính chủ: Thịnh Nguyễn 0932621631MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

093 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

115 tỷ

502 m²
229,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thụ, P. 1, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Mạnh Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn đất đường Hoàng Văn Thụ, Q.Tân Bình đối diện QK7: DT 502m(20x25m); GPXD Hầm+5 Tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.