Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền bờ kênh Thạnh Xuân 23, diện tích 255m2, thổ cư 128m2, giá tốt

Ngày đăng: 29/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán đất mặt tiền bờ kênh Thạnh Xuân 23 với giá 5.99 tỷ.
Diện tích đất là 13m x 24m, diện tích công nhận 255m2, trong đó có 128m2 thổ cư, diện tích sử dụng 215m2.
Vị trí: hẻm 7m đường Thạnh Xuân 22, gần đường Thạnh Xuân 21, Tô Ngọc Vân, Quốc lộ 1A, Thạnh Xuân 25, Thạnh Xuân 24, Thạnh Xuân 14, Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân 13, Thạnh Xuân 23. Gần UBND phường Thạnh Xuân, Chợ Minh Phát, Trung tâm nuôi dưỡng bảo trợ Người Bại Liệt Thạnh Lộc, Trường Tiểu học Nguyễn Văn Thệ, Trường Cao Đẳng Điện Lực, Đài Đức Mẹ Cô Đức, Chùa Hoa Nghiêm. Khu vực xung quanh có đầy đủ tiện ích.
Liên hệ ngay Thùy Dung 0896427668 để làm việc trực tiếp với chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

089 642 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

255 m²
23,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phan Thị Thùy Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền bờ kênh Thạnh Xuân 23, diện tích 255m2, thổ cư 128m2, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.