Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng, 490 triệu, 65m2, giá cực chất chính chủ,Cách chợ 150m

Ngày đăng: 24/03/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng. Diện tích 65m2 với mặt tiền 4.5m, ngõ vào rộng 5m, rất thuận tiện cho việc xây dựng. Pháp lý đầy đủ, phù hợp với phong thủy tốt. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất tốt để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
+Cách chợ 200m, trường 150m, dân cư đông đúc
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào thoáng, thuận lợi cho xe cộ di chuyển
+ Đã có bìa đỏ

Liên hệ ngay Phạm Duy Tuân qua số điện thoại 0707585888 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

070 758 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

490 triệu

65 m²
7,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thái Sơn Apartment, Đ. Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Duy Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng, 490 triệu, 65m2, giá cực chất chính chủ,Cách chợ 150m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.