Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền QL1A hơn 1000m2 nở hậu ngay trung tâm TP Tân An Long An

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Ngân hàng thanh lý. Cần bán đất mặt tiền - QL1A - Diện tích khủng hơn 1000m2. Nở hậu 30m ngay trung tâm TP. Tân An Long An. Giá bán trọn 2 lô: Thông tin tài sản: 2 lô đất liền kề tại phường Khánh Hậu, TP. Tân An, Long An. Thửa 43, tờ 16. Diện tích: 505m2 (ONT). Thửa 44, tờ 16. Diện tích: 503,6m2 (ONT). Hướng: Tây Bắc. Vị trí: Tổng diện tích sử dụng hơn 1000m², thích hợp phân lô, xây dựng showroom, nhà xưởng, hoặc đầu tư lâu dài. Pháp lý rõ ràng, sổ riêng từng thửa. Gọi ngay để sở hữu lô đất vàng giữa lòng Tân An tiềm năng sinh lời cao trong tương lai gần. Xem tài sản, hỗ trợ tư vấn và gửi thông tin. Liên hệ/Zalo: 0938792165Ý Vỹ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 879 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

1.009 m²
12,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền QL1A hơn 1000m2 nở hậu ngay trung tâm TP Tân An Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.