Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường 827A, Phường 7, Tân An, Long An (cũ), nay là Phường Tân An Tỉnh Tây Ninh

Ngày đăng: 05/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất mặt tiền đường 827A, Phường 7, Tân An, Long An (gần đường Vành Đai TP Tân An), nay là Phường Tân An Tỉnh Tây Ninh. Diện tích 2162m2. Trong đó có 162m2 đất thổ cư, còn lại là đất lúa. Giá chỉ 7,5 tỷ. Mặt tiền rộng 6m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà riêng. Sổ hồng đầy đủ. Địa điểm này sẽ là cơ hội vàng cho những ai muốn đầu tư siêu lợi nhuận. Liên hệ sđt 0368754114 - Đinh Hoàn Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

036 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2.162 m²
3,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 827A, P. 7, Tp. Tân An, T. Long An
ĐT

Đinh Hoàn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường 827A, Phường 7, Tân An, Long An (cũ), nay là Phường Tân An Tỉnh Tây Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.