Tin đăng đã hết hạn.

Đất View công viên cách Hùng Vương 30 mét gần siêu thị Aeon Mall

Ngày đăng: 26/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất khu Green City Đồng Tâm ngay Trung tâm Hành Chính Tỉnh Diện tích: 7,2x23,25 Vị trí đối công viên đường lớn thoáng mát, cách Hùng Vương chỉ 30 mét. Gần siêu thị Aeon Mall Sổ hồng sang tên công chứng ngay. Liên hệ ngay để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 432 ****

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

168 m²
26,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất View công viên cách Hùng Vương 30 mét gần siêu thị Aeon Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.