Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Long An, hẻm xe hơi, diện tích khủng 345m2, giá chỉ 2,7 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư hẻm 118 Võ Văn Môn, Phường 4, thành phố Tân An, Long An.
Diện tích cực khủng 345m2 (11.7m x 29.5m), thích hợp xây biệt thự vườn, nhà xưởng hoặc đầu tư sinh lời.
Đất đã được xây hàng rào kiên cố xung quanh, đảm bảo an ninh.
Hướng Đông Bắc đón tài lộc, vượng khí.
Giá chỉ 2.7 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay 0909153777 (Zalo) để xem đất và đàm phán giá tốt nhất
Xem thêm

Liên hệ:

090 915 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,7m
Chiều sâu 29,5m

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

345.15 m²
7,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Môn, P. 4, Tp. Tân An, T. Long An
Bb

Bất Động Sản, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Quận 7 (hội chuyên mua và bán)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Long An, hẻm xe hơi, diện tích khủng 345m2, giá chỉ 2,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.