Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vườn xã Bình Tâm, thành phố Tân An, đường ô tô tới tận nơi, giá chỉ 530 triệu

Ngày đăng: 15/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Có chủ nhân cần bán gấp mảnh đất vườn diện tích 138m2 tại Bình Tâm.
 
Đường ô tô tới đất, cách đường Nguyễn Thông 500m. Giá bán 530 triệu, vẫn còn thương lượng.

Địa chỉ Bình Tâm, thành phố Tân An, tỉnh Long An.

Liên hệ 0342727279 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

034 272 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

530 triệu

138 m²
3,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Bình Tâm, Tp. Tân An, T. Long An
0

0342727279

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn xã Bình Tâm, thành phố Tân An, đường ô tô tới tận nơi, giá chỉ 530 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.