Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Lý Nhơn, 630m2, mặt tiền, sổ hồng riêng, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 20/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Đất có 300m2 thổ cư tại Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh, tổng diện tích 630m2.
+ Đất vuông vức ngang 10m dài 63m, vị trí mặt tiền khu dân cư, cách UBND 1km, xung quanh đầy đủ tiện nghi như Bách Hóa Xanh, Trường học, quán ăn, cửa hàng,...
+ Vị trí góc, mặt tiền rộng 12m, đường bên hông 2m. Toàn bộ đường là đường nhựa, rất phù hợp để ở, kinh doanh, đầu tư.
+ Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý đầy đủ.

Giá: Chỉ 15tr/m2
Liên hệ chính chủ: 0888922933 - anh Hiền

Xem thêm

Liên hệ:

088 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

630 m²
15,4 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Lý Nhơn, 630m2, mặt tiền, sổ hồng riêng, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.