Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Thọ Văn, Tam Nông, Phú Thọ, 700 triệu VND, 182 m2, view đẹp

Ngày đăng: 13/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại xã Thọ Văn, Tam Nông, Phú Thọ với diện tích 182 m2. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng đảm bảo an toàn cho giao dịch. Vị trí đẹp, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Khu vực có phong thủy tốt, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng. Giá bán hợp lý chỉ 700 triệu VND, cơ hội không nên bỏ lỡ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Hồng Thái 0566752222

Xem thêm

Liên hệ:

056 675 ****

Vị trí bản đồ

700 triệu

182 m²
3,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Thọ Văn, Tam Nông, Phú Thọ, 700 triệu VND, 182 m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.