Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ, 2,4 tỷ, 99,4 m2

Ngày đăng: 04/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ với diện tích 99,4m2 và giá chỉ 2,4 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. - Mặt tiền rộng 8,63m, phù hợp cho kinh doanh. - đường quy hoạch rộng 10m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. - Hướng cửa chính Đông Nam, thuận lợi cho phong thủy. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Phương Hoàng 0363919909

Xem thêm

Liên hệ:

036 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,63m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

99.4 m²
24,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Thị trấn Hưng Hóa, Tam Nông, Phú Thọ, 2,4 tỷ, 99,4 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.