Tin đăng đã hết hạn.

Đất Tam Nông giá rẻ giật mình, chỉ 300 triệu

Ngày đăng: 24/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất đẹp giá rẻ nhất khu vực Tam Nông đây rồi!
Diện tích 116m2, lại còn có 2 mặt thoáng mát, tha hồ thiết kế xây dựng.
Vị trí thì khỏi bàn, tiện ích đầy đủ, dân cư đông đúc, sầm uất.
Chỉ cách đường lớn 50m, gần đường tỉnh lộ 315 và quốc lộ 32, giao thông siêu thuận tiện.
Trong bán kính 800m đến 1km là Ủy ban và các khu trung tâm hành chính, quá tiện lợi.
Địa chỉ tại khu 5, Lam Sơn, Tam Nông, Phú Thọ.
Liên hệ ngay số điện thoại 0334789919 để xem đất và chốt kèo kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

033 478 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

300 triệu

116 m²
2,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Lam Sơn, H. Tam Nông, T. Phú Thọ
HN

Huyền Đất Tam Nông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Tam Nông giá rẻ giật mình, chỉ 300 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.