Đất vàng ngay ngã Tư Tứ Mỹ 113m2 đất, tiện ích đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Siêu phẩm đất nền ngay ngã tư Tứ Mỹ đã cập bến.
Với diện tích 113m2, mảnh đất này thuộc khu 9 Lam Sơn, Tam Nông (nay là Vạn Xuân mới), thành phố Hà Nội.
Vị trí full tiện ích là có thật nha: gần chợ, gần trường học, chỉ cách QL32 khoảng 100m-300m.
Khu dân cư thì đông đúc, đường sá thì thông thoáng, rộng rãi, tha hồ vi vu.
Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp. Đừng bỏ lỡ nhé.
Liên hệ ngay 0975983838 để không phải hối tiếc.
Xem thêm

Liên hệ:

097 598 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

113 m²
44,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Tam Nông, T. Đồng Tháp
LK

Lê Khắc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất vàng ngay ngã Tư Tứ Mỹ 113m2 đất, tiện ích đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.