Lô đất hiếm tại Biển Tam Thanh, 7,2 tỷ, 739 m2, giá rẻ nhất khu vực. Cách biển chỉ 50m

Ngày đăng: 21/05/2026

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Biển Tam Thanh, Phường Quảng Phú, Đà Nẵng, trước đây Thành phố Tam Kỳ, Quảng Nam. Cách biển chỉ 50m với diện tích lên đến 739m2 có 300m2 đất ở, giá 7,2 tỷ VND, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Đặc điểm nổi bật: - Diện tích lớn 739m2, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Hướng cửa chính: Đông, đón gió mát. - Chiều ngang mặt tiền rộng 36m, thuận lợi cho việc xây dựng. - Ngõ vào rộng 3.5m, dễ dàng cho xe cộ đi lại. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn khi giao dịch. Với mặt tiền rộng và vị trí lý tưởng, mảnh đất này rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đừng bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ ngay 0901143243 để được tư vấn miễn phí từ Nguyễn Văn Chí Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 114 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 36m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

739 m²
9,74 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô đất hiếm tại Biển Tam Thanh, 7,2 tỷ, 739 m2, giá rẻ nhất khu vực. Cách biển chỉ 50m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.