Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất vàng khu dân cư ADB, đường Tôn Thất Tùng diện tích khủng, giá chỉ 2.29 tỷ!

Ngày đăng: 01/10/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư có một không hai! Duy nhất một lô đất đường Tôn Thất Tùng, khu dân cư ADB, giá rẻ hơn thị trường đến 200 triệu đồng. Diện tích siêu khủng 150m2 (ngang 5.5m, dài 27m), đường rộng 17.5m. Hướng Tây Bắc đón tài lộc. Giá chỉ 2.29 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0933572485 để xem đất và chốt nhanh kẻo lỡ!
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vị trí đắc địa, diện tích rộng rãi với mức giá không thể tốt hơn!
Xem thêm

Liên hệ:

093 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 27m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

148.5 m²
15,42 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tôn Thất Tùng, Tp. Tam Kỳ, T. Quảng Nam
LH

Long Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất vàng khu dân cư ADB, đường Tôn Thất Tùng diện tích khủng, giá chỉ 2.29 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.