Tin đăng đã hết hạn.

Bất động sản dòng tiền - đầu tư thông minh, tương lai vững vàng - Highway Residences đang chờ bạn

Ngày đăng: 26/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Highway Residences - Nam Đà Nẵng đang dần trở thành tâm điểm mới nằm ngay trục kết nối chiến lược giữa Đà Nẵng và Hội An, hạ tầng ngày càng hoàn thiện, thu hút mạnh mẽ dòng vốn đầu tư. Sở hữu lô đất tại đây không chỉ nắm trong tay một tài sản giá trị gia tăng bền vững theo thời gian, mà còn có cơ hội khai thác dòng tiền đều đặn. Đây là lựa chọn thông minh cho những nhà đầu tư vừa muốn giữ tài sản an toàn, vừa tạo ra nguồn thu nhập thụ động lâu dài. * Điểm nổi bật: + Thực sự khan hiếm: Hiện chỉ còn 3 lô cuối cùng, vô cùng đẹp và vuông vức. + Giao thông thuận lợi: Sát Quốc lộ 1A và đường sắt Bắc - Nam chạy qua huyện. - Tuyến đường liên xã, liên huyện nối Thăng Bình với các vùng phía Tây: Hiệp Đức, Quế Sơn, Tiên Phước, và các tỉnh khác. - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 14E, đặc biệt vị trí cầu vượt đường sắt (xã Bình Quý) đang được quan tâm giải phóng mặt bằng. - Công trình cầu Quảng Đà nối Đà Nẵng - Quảng Nam, giúp kết nối giao thông giữa Đà Nẵng và Quảng Nam tốt hơn. Cửa ngõ Đà Nẵng - Hội An, nằm ngay trên trục phát triển chiến lược, hạ tầng liên tục được đầu tư mở rộng. Đây là khu vực đón sóng đầu tư mới, hứa hẹn mức tăng trưởng mạnh mẽ trong 1 - 3 năm tới. * Đây không chỉ là một lô đất bình thường Thăng Bình còn là vị trí chiến lược giữa Đà Nẵng và Hội An, vừa giữ tài sản an toàn - vừa khai thác dòng tiền ổn định lâu dài. - Đầu tư hôm nay đón trọn giá trị gia tăng trong tương lai! Liên hệ ngay: 0363156001Em Trang) hỗ trợ tư vấn và xem dự án miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

036 315 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

108 m²
12,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bất động sản dòng tiền - đầu tư thông minh, tương lai vững vàng - Highway Residences đang chờ bạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.