Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 lô đất kề nhau đường Hùng Vương, Tam Kỳ, giá ưu đãi 8,525 tỷ/1 lô 275m2 mua 3 lô 825m2

Ngày đăng: 11/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi có 3 lô đất liền kề nhau diện tích mỗi lô 275m2 tại đường Hùng Vương, Phường An Sơn, Tam Kỳ, Quảng Nam. Nếu mua cả 3 lô 825m2 giá sẽ ưu đãi tốt hơn + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Mặt tiền rộng 10m, đường vào 40m, phù hợp cho kinh doanh. + Hướng Đông Nam, phong thủy tốt. + Khu vực yên tĩnh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. + Gần siêu thị mẹ & bé Con Cưng, thuận lợi mua sắm. Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ Lê Thị Phương Thu qua số điện thoại 0914388997

Xem thêm

Liên hệ:

091 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,53 tỷ

275 m²
31,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. An Sơn, Tp. Tam Kỳ, T. Quảng Nam
Lt

Lê thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 lô đất kề nhau đường Hùng Vương, Tam Kỳ, giá ưu đãi 8,525 tỷ/1 lô 275m2 mua 3 lô 825m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.