Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Tam Thanh, 6,7 tỷ, 260m2, có sẵn quán cf mới xây hơn 1 tỷ kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền đẹp tại Tam Thanh, Tam Kỳ, Quảng Nam với diện tích 260m2 + Giá bán: 6,7 tỷ VND. + Có sẵn quán cfe mới xây hơn 1 tỷ, đang kinh doanh sầm uất + Đường thông ra biển, cách biển chỉ 500m, gần chợ gần kdc + Vị trí thuận lợi, đường 27m, 3 mặt tiền dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. + Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Liên hệ 0905310268

Xem thêm

Liên hệ:

090 531 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Xây mới

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

260 m²
25,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Tam Thanh, 6,7 tỷ, 260m2, có sẵn quán cf mới xây hơn 1 tỷ kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.